

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA



MAOMBI YA LESENI YA VILEO

(Chini ya sheria ya Vileo)

(NA. 28 ya 1968)

MAELEZO

Fomu hii itumwe kwa M/Kiti Bodi ya Vileo wa Wilaya baada ya kulipia Ada ya Maombi katika Ofisi ya Fedha ya Halmashauri ya Wilaya.

A: MAELEZO YA MAOMBI

1. Jina kamili la mwombaji
2. Anuani ya postaeneo la biashara Na simu
3. Kijiji kata Wilaya.....
4. Aina ya leseni
5. Ada ya maombi imelipwa Tshs..... Namba ya stakabadhi.....
6. Leseni ya zamani Na..... ilitolewa tarehe.....
7. Sahihi ya mwombaji.....tarehe.....

B: UAMUZI WA BODI

1. Ombi hili limekubaliwa / kukataliwa kwa sababu zifuatazo.....
2. Amelipa ada Tshs
3. Tarehe M/ Kiti wa Bodi

C: UTOAJI WA LESENI.

1. Namba ya leseni iliyotolewa.....Tarehe.....
2. Namba ya kuingizwa Daftari ya hesabu.....
3. Sahihi ya mtoa leseni.....Tarehe.....

D: MAOMBI MAPYA TU.YAPITIE

1. Afisa Mtendaji serikali ya Kijiji/ Kata.....
2. Afisa afya (W) Busega.....
3. Afisa Ardhi wa (W) Busega.....
4. Afisa Biashara (W) Busega.....