
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURIYA WILAYA YA BUSEGA

TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Busega Mkoani Simiyu

anawakaribisha na kuwapongeza watumishi wote waliopata ajira mpya katika

Halmashauri ya Wilaya ya Busega.

lli kuweza kuhudumiwa kwa haraka na kuondoa usumbufu ukiwa safarini unaweza

kuwasiliana na Maafisa wa Halmashauri wafuatao kwa msaada wa haraka.

1. Bi. Gloria Chilemeji (AFISA UTUMISHI) 0756 748090
2. Bw. Ramadhan Boimanda (AFISA UTUMISHI) 0756 458300
3. Bw. Huruma Temu ( KATIBU WA AFYA) 0752296496
4. Bw. Emmanuel Nyambina (AFISA ELIMU TAALUMA) 0784 720140

Tangazo hili limetolewa 02 Julai,2021
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