
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALIZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA

U n apoj i b u tafad h a I i tai a :

Kumb. Na. BDC/D.101417 18 12 Machi, 2022

YAH:TANGAZO LA NAFASI YA KAZIYA KUKUSANYA TAARIFA ZA ANWANI ZA

MAKAZT(POSTI KODI) NAFASI 200.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Busega anapenda kuwatangazia nafasi zaajuaya

muda kwa nafasi za wakusany a taarifa kwenye zoezila anwani za makazi katika kata na vijiji vyote vya

Halmashauri ya Wilaya ya Busega.

A. SIFA ZA MWOMBAJI
i. Awe raia wa Tanzania mwenye umri kati ya miaka L8-35.

ii. Awe na elimu kuanzia kidato cha nne na kuendelea.

iii. Awe anamiliki simu janja(smartphone)inayotumia mfumo wa Android na yenye

uwezowa kukaa na chaji kwa siku nzima.

iv. Awe na uwezo wa kutumia simu janja kutengeneza taarifa mbalimbali zilizomo kwenye

simu (word na excel).

v. Awe na barua pepe (email address) inayofanya kazi.

vi. Awe ni mkaziwa kata husika anayoomba.

B. KAZI NA MAJUKUMU
i. Kukusanya taarifa za nyumba, viwanja na maeneo ya huduma

ii. Kukusanya taarifa za wamiliki wa nyumba, viwanja na maeneo ya huduma kwa kutumia

' mfumo wa anwani za makazi'

iii. Kutumia data kwenye mfumo wa anwani za makazi.

iv. Kazi hii itafanyika kwa muda wa siku zisizozidi 10.

v. Malipo yatafanyika kwa kuzingatia kiasi cha kazi kwa siku.

C. MAOMBI YAAMBATANISHWE NA:

i. Nakala ya cheti cha kidato cha nne na kuendelea.

ii. Nakala ya cheti cha kuzaliwa.

iii. Picha (PassPort size 2).

iv. Barua ya maombi ipitie kwa mtendajiwa kijiji au kata anapoishi.

ffi
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D. JINSI YA KUTUMA MAOMBI.
Barua zote zamaombi ziandikwe kwa mkono zikiwana anwani kamili ya mwombaji,
namba yasimu na barua pepe; Maombi yawasilishwe Ofisi ya Mkurugenzi wa
Halmashauri ya Wilaya ya Busega kwa anwani ifuatayo:-

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA
s.L.P 157

BUSEGA

E. TAREHE YA MWISHO YA KUPOKEA MAOMBI
Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 1510312022 saa 9:30 Alasiri.

Veronica Vicent Sayore

Mkurugenzi Mtendaji
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA.

Sanduku la Posta 157, Busega; Simiyu; simu-+255 (028) 2981193, Nukushi- +255 (028)2981194
Barua pepe: ded@buseqadc.go.tznaTovuti : www. busegadc.go.tz


