



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na.BDC/L.20/8.II/7
2022

24 Februari,

Kwa Wananchi wote,

Yah: **KULIPIA MADENI YA VIWANJA VYA HALMASHAURI
VILIVYOPO ENEO LA NYANZA**

Tafadhali rejea kichwa cha habari hapo juu.

Mkurugenzi mtendaji wa halmashauri ya wilaya ya busega anapenda kuwatangazia wananchi wote walioomba kununua viwanja vya halmashauri vilivyopo eneo la nyanza kumalizia malipo ya madeni ya viwanja yaliyopaswa kukamilika ndani ya miezi sita (6).

Hivyo kwa mwananchi uliyeomba kununua viwanja eneo hilo utatakiwa kulipa deni lako ndani ya siku zisizozidi kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili mpaka 10/3/2022. Kutokulipwa kwa madeni hayo kutasababisha kunyang'anywa kiwanja na kugaiwa kwa watu wengine wenye uhitaji wa viwanja hivyo bila taarifa.

Gidion Bunto

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji,

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA

**MKURUGENZI MTENDAJI
H/WILAYA YA BUSEGA**