

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS-TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA



Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Busega anawatangazia Wazabuni, watoa huduma waliopitishwa na Wakala wa Huduma na Ununuzi Serikalini (GPSA) kutoa huduma katika Mkoa wa Simiyu, Wakandarasi, Wataalamu washauri na Wafanyabiashara wote wenye nia ya kufanya kazi na Halmashauri ya Wilaya ya Busega kuhakikisha wanasajiliwa katika mfumo wa ununuzi Serikalini **TANePS** (www.taneps.go.tz). Hii ni kwasababu kuanzia sasa Manunuzi yote yanayofanywa na Serikali yatafanyika katika mfumo huu wa TANePS.

Hivyo nawaomba mtumie fursa hii kujisajili ili muweze kufanya kazi ya kutoa huduma mbalimbali katika Halmashauri ya Wilaya ya Busega.

Kwa msaada kuhusu namna ya kujisajili katika mfumo wa TANePS wasiliana na PPRA kwa **Simu na.0736494948** au fika Ofisi ya Kitengo cha Ugavi Halmashauri ya Wilaya ya Busega ili kupata maelekezo na Ufafanuzi.

Imetolewa na

Anderson N. Kabuko
MKURUGENZI MTENDAJI
BUSEGA
DISTRICT EXECUTIVE DIRECTOR
BUSEGA DISTRICT COUNCIL
BUSEGA