JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA

06 Oktoba, 2020

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI KUJITOLEA.
;M‘f}lrugenzi_Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Busega anawatangazia nafasi za kazi za
kupto!ea katika jamii karibu na vituo vya kutolea huduma za Afya Vilivyopo katika Halmashauri
ya Wilaya ya Busega.
1. Wakiri Tiba (Lay Counsellors) — Nafasi 20

SIFA ZA MWONMBAJI.

1. Awe na uwezo wa kutunza siri na kuheshimu wateja

2. Awe na uwezo wa kuijitolea kusaidia watu / wateja wengine wanaohitaji huduma

3. Awe anajua kusoma na kuandika kwa Kiswabhili.

4. Asiwe na tabia ya kuwa nyanyapaa wateja wa CTC na makundi hatarishi katika
maambukizi ya VVU.

5. Awe na uwezo wa kutoa elimu ya Afya juu ya UKIMWI kwa mtu mmoja na katika

makundi.
6. Awe na uwezo wa kuelewa maswali na kutoa majibu sahihi ya UKIMWI,
7. Awe na uwezo wa kubaini maeneo yenye ushamiri mkubwa wa UKIMWI.

Vigezo na Masharti ya Waombaiji:

Awe Raia wa Tanzania

Awe ni mteja mwenye ufuasi mzuri wa dawa.

Awe anaishi katika eneo analoomba kufanyia kazi

Awe na umri usiozidi miaka 45 na usiopungua miaka 18

Atafanya kazi katika jamii anayo ishi na katika kituo kinacho hudumia jamii hiyo.

OA LN

NB: Awe amefanya kazi hii na mashirika mengine katika Halmashauri ya Busega

Barua zote ziwasilishwe kwa Mganga Mfawidhi katika kituo cha kutolea huduma ambacho
kipo karibu na makazi yako.

Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 21 Octoba 2020. Nafasi hizi ni za muda wa
mwaka mmoja na zinahuishwa baada ya muda kuisha kutegemeana na uwaijibikaji wako.

Limetolewa na W
Anderson Njlginya Kabuko

Mkurugenzi Mtendaji (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA.

MKURUGENZI MTENDAJI
'H/ WILAYA YABUSEGA’

Sanduku la Posta 157, Busega; Simiyu; simu-+255
. . : ’ (028) 2981193, Nukushi- +2
Barua pepe: ded@buseqgadc.go.tz na Tovuti: www.busegadc.go ?25 o

Scanned with CamScanner




JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Bl ;,p*}é\ OFISI YA RAIS
~ b _q\y«;_ ) TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
\Wiv /A

N
& {ﬁ\gw HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA

5 Oktoba, 2020

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI.
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Busega anawatangazz nafas 22 2 72
kwa mkataba wa mwaka mmoja katika vituo vya kutolez hudumz nz toz Hwyo oas
Watanzania wote wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi zz kazi zlizozinishwz nasc o ”

watume maombi.

2. WASAIDIZI WA HESABU (nafasi 4) TGS B1
a) Sifa za kuajiriwa
Waajiriwa wenye cheti cha ATEC Level Il au “Foundation Level
kinachotolewa na NBAA, waombaji wawe nz uzoefuwa kazi Za'2 vz Maz '
katika fani hiyo.

b) Kazi na majukumu
i.  Kuandika na kutunza “Register” zinazohusu shughuli 2z unas oo
ii. Kuandika hati za malipo na hati za mapokez ya fechz
iii. Kutunza majalada yenye kumbukumbu za hesabu
iv. Kupeleka barua / nyaraka za uhasibu Benki

v. Kufanya usuluhisho wa masurufu, karadhz, hesabu za Benw na Amana

MASHARTI YA UJUMLA KWA WAOMBAJI
1. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umn usioZid masa <3
2. Waombaji wote waambatishe nakala ya cheti cha kuzaliwa
3. Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo binafisi CV. nakaa z
vya kidato cha nne na kidato cha sita kwa wale waloifika kiwango hicho
kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husxa
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4. Picha moja passport Size iandikwe jina kwa nyuma - '

S. Hati za matokeo ya kidato cha nne na sita (Statement of Result havitakubalika)

6. Maombi yanaweza kuandikwa kwa lugha ya Kingereza au Kiswahili na yatumwe kwa
njia ya Posta kabla ya tarehe 21/10/2020 kwa anwani ifuatayo.

Mkurugenzi Mtendaiji

Halmashauri ya Wilaya
S.L.P 157,

BUSEGA.

Anderso(/hl). Kabuko

Mkurugenzi Mtendaji
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA.

|
UGENTI M1EHDAJ"
Ml-:(}ltﬂ\_AYA YA BUSEGA
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA

06 Oktoba, 2020
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Busega anawatangazia
nafasi za kazi watu wote wenye Taaluma na ambao wako tayari kufanya kazi

katika vituo vya kutolea huduma za Afya vilivyopo katika Halmashauri ya Wilaya
ya Busega.

1. AFISA TABIBU (Nafasi 1)
SIFA ZA KUAJIRI

Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha nne/sita wenye Stashahada ya Tabibu kutoka Chuo
kinachotambuliwa na Serikali.

Kazi na majukumu:

(i) Kutambua na kutibu wagonjwa katika vituo vya huduma na tiba na
mafunzo ya UKIMWI (CTC)

(i) Kusimamia huduma za upimaiji katika vituo vya tiba na matunzo ya
UKIMWI (CTC)

(iii) Kushiriki katika kupanga na kutekeleza Huduma za Afya Msingi

(iv) Kushauri na kuhamasisha wananchi kupima maambukizi ya UKIMWI
katika vituo vya tiba na matunzo UKIMWI

(v) Kuweka kumbukumbu za vifaa na zana za kutolea huduma

(vi) Kuweka kumbukumbu, kuandaa na kutoa taarifa za utekelezaiji katika
vituo vya tiba na matunzo (CTC)

MUUGUZI DARAJA LA Il -(Nafasi 2)
a) Sifa za kuajiriwa

Kuajiiwa wenye cheti cha Uuguzi ch
kinachotambuliwa na Serikali na Icua d
na Wakunga Tanzania.
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b) Kazi na Majukumu

(i) Kufanya kazi za kiuguzi za kuhudumia wateja katika jamii katika vituo
vya tiba na matunzo ya UKIMWI.

(i) Kusimamia na kuratibu kazi zote za wahudumu wa afya katika vituo
vya tiba na matunzo ya UKIMWI

(iii) Kukusanya takwimu na kutayarisha taarifa za utendaji wake wa kazi
katika vituo vya huduma na matunzo ya UKIMWI

(iv) Kutoa huduma kwa wagonjwa majumbani.

(v) Kutoa ushauri nasaha kupima katika vituo vya huduma na matunzo
ya UKIMWI

(viii) Kuelimisha wagonjwa na jamii kuhusu maambukizi ya UKIMWI

VIGEZO NA MASHARTI YA WAOMBAJI

I.  Awe raia wa Tanzania

Il.  Awe na umri usiozidi miaka 45 na usiopungua miaka 18
.~ Maombi yote yaambatanishwe na nakala ya Cheti cha Taaluma,
nakala ya Cheti cha kidato cha nne/sita, Maelezo binafsi (CV), Picha

(Passporti mbili ) za hivi karibuni.

V.. Vyeti vyote vya taaluma na kidato cha nne/sita lazima vithibitishwe
na Hakimu au wakili anayetambulika na Serikali.

V. Mwombaji yeyote ambaye hatazingatia mojawapo ya masharti au
vigezo tajwa hapo juu, maombi yake hatashughulikiwa.

1. DATA CLERK (Nafasi 2)
a) Sifa za kuajiriwa
. Kuajiriwa Awe na Cheti katika fani zifuatazo:-

e Utunzaji kumbukumbu za Kiafya (Health Record and Information
Management), Information Technology (IT)., Takwimu, Computer
(Health Data Experience) awe na uzoefu wa kutumia Mfumo wa
DHIS, EXCEL, ms, ACCESS, PEINFO, SSP n uzoefu wa mifumo
mingine itakuwa sifa ya ziada,
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b) Kazi na Majukumu

Vi.

Vii.

viil.

XI.

Utunzaji wa Mfumo wa CTC, Data Base

Kuhuisha CTC Data Base

Kuingiza Takwimu za Wagonjwa kila siku na kutengeneza
taarifa na kuwasilisha katika ngazi husika

Kurudisha faili za wagonjwa ambao hazijajazwa kwa Mganga
(Clinical Zirekebishwe)

Kuhakikisha kila file la Mgonjwa linakuwa na fomu ya
kuchunguza ugonjwa wa kifua kikuu na magonjwa ya STI na

kuhakikisha zinajazwa na Mganga kila Mgonjwa
anapohudhuria Kliniki.

Kutengeneza mpango kazi wa kuboresha takwimu katika kituo

husika katika Mfumo wa CTC, Data Base na ktika vyanzo vya
Takwimu

Kuhakikisha matumizi sahihi ya mfumo unafanya kazi kila siku,
kila wakati kuhusisha nati virus kila siku

Kuhakikisha unawasiliana na viongozi wako kwa wakati kwa
ajili ya kukarabati Mfumo pindi tatizo linapotokea

Kuingiza Data CTC 2 waishio na VVU/ Ukimwi kwenye
Komputa

Kusafisha Data husika kila mara katika Data ya Mradi

Kuandaa ripoti za kila mwezi na kuwasilisha kwa msimamizi

wake wa kazi pamojana majukumu mengine atakayopangiwa
na mwajiri.

Sanduku la Posta 157, Busega, Simiyu; simu-+255 (028) 2981193, Nukushi- +255 (028)2981194

Barua pepe: ded@busegadc go tz na Tovuti: www.busegadc.go.tz

Scanned with CamScanner



MUDA WA MKATABA: MIEZ| KUMI NA MBILI (12)
Mishahara italipwa kwa ufadhili wa shirika la Amref Tanzania katika kutekeleza

Mradi wa Afya kamilify.

Barua zote zitumwe kwa njia ya posta, maombi yatakayowasilishwa kwa njia ya
MKkono au barua pepe hayatafanyiwa kazi.

Mwisho wa kupikea barua za maombi ni tarehe 21 Oktoba, 2020

Barua zitumwe kwa njia ya posta kupitia anuani ifuatayo
Mkurugenzi Mtendaji (W)

S.L.P 157,

BUSEGA.

Limetolewa na
Anderson Njiginya Kabuko
Mkurugenzi Mtendaji
HALMASH'AU Ri YA WILAYA YA BUSEGA

MKURUGENZI MTENDAJI
H/ WILAYA YABESEGA'
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