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TAARIFA KWA UMMA 

 
Yah:  KUSITISHWA KWA MUDA KWA ZOEZI LA UHAMISHO 

 
Itakumbukwa kwamba  katika kipindi cha mwaka 2017/2018, Ofisi ya Rais Tawala za 
Mikoa na Serikali za Mitaa( OR-TAMISEMI) imefanya uhamisho kwa baadhi ya 
watumishi wa Mamlaka za Serikali za Mitaa . 
 
Baada ya kufanyika kwa uhamisho huo imeonekana kuwa ipo haja ya kufanya tathmini 
ya kina juu  ya namna zoezi la uhamisho linavyofanyika  ili kuweza kuboresha zaidi  
utoaji wa huduma hiyo. Sambamba na tathmini hiyo, Ofisi ya Rais-TAMISEMI  kwa 
kushirikiana na Ofisi ya Rais- Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora 
zipo katika hatua za kutengeneza mfumo wa kieletroniki wa  maombi ya uhamisho ili 
kuwawezesha watumishi waliopo katika Mikoa na Mamlaka za Serikali za Mitaa 
kupata huduma za uhamisho kwa haraka na urahisi zaidi. 
 
Kwa mantiki hiyo, tunapenda kuwataarifu watumishi wote waliopo katika Mikoa na 
Mamlaka za Serikali za Mitaa kuwa zoezi la uhamisho wa Watumishi kutoka katika 
Mikoa na Mamlaka za Serikali za Mitaa limesitishwa kwa muda hadi hapo tathmini ya 
kina ya utoaji wa huduma hiyo itakapokamilika.   
 
Baada ya zoezi la tathmini kukamilika, mtajulishwa kuendelea  kwa zoezi hili kupitia 
tovuti  rasmi ya  Ofisi ya Rais-TAMISEMI na mitandao yake ya kijamii ambayo ni. 
(www.tamisemi.go.tz)  
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