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TANGAZO LA NAFASI ZAKAZT

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya wilayaya Busega kwa kushirikiana na

AGPAHI anawatangazianafasi za ajirakwa mkat*awa mwaka mmoja katika vituo
vya kutolea huduma natiba. Hivyo basi watanzania wote wenye sifa na uwezo wa

kqaza nafasi zakazi zilizoainishwa hapo chni watume maombi.

1. MSAIDIZIWAHESABU (nafasi 1) TGS 81
(a)Sifa za kuajiriwa

Kuajiriwa wenye cheti cha ATEC level 11 au "foundation level"
kinachotolewa na NBAA, waombaji wawe na uzoefu wa kazi Zaidi ya

mwaka (1) katika fani hiyo.

(b)Kazi na majukumu
(i) Kuandika na kutunza "register" zinazohusu shughuli za uhasibu
(ii) Kuandika hati za malipo na hati za mapokezi ya fedha
(iii) Kutunza majaladayenye kumbukunfiu za hesabu
(iu) Kupeleka barualyaraka za uhasibu benki
(v) Kufanya usuluhisho wa masurufu, karadha , Hesabu za Benki na

Amana.

2. DATA CLERK (nafasi 1) TGS B1
(a)Sifa za kuajiriwa

Kuajiriwa wenye astashaha dayalT, takwimu au utunzaji wa kumbukumbu
kwa njia ya kielektroniki awe na uzoefu wa takwimuz:a affa (health Data
experience ) awe na uzoefu wa kutumia mfumo wa DHIS, EXCEL,MS,
ACCESS, PEINFO, SSP na uzoefu wa mifumo mingine itakuwa sifa ya
ziada.
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(b)Kazi na majukumu
(i) Utunzaji wa mfumo wa CTC, data base
(ii) Kuhuisha CTC data base
(iii) Kuingiza takwimu zawagonjwa kila siku na kutengenezataarifana

kuwasilisha katika ngazi husika
(iu) Kurudisha faili za wagonjwa ambao hazijajarwa kwa mganga

(clinical zirekebishwe)
(v) Kuhakikisha kila file la mgonjwa linakuwa na fomu ya kuchunguza

ugonjwa wa kifua kikuu na magonjwa ya STI na kuhakikisha
zinajazwa na mganga kila mgonjwa anapohudhuria kliniki.

(vi) Kutengeneza mpango kazi wa kuboresha takwimu katika kituo
husika katika mfumo wa CTC, Data base na katika yyanzo vya
takwimu.

(vii) Kuhakikisha matumizi sahihi ya mafumo unafanya kazi kila siku,
kila wakati kuhusishanati virus kila siku

(viii) Kuhakikisha unawasiliana na viongoziwako kwa wakati kwa ajiliya
kukarabati mfumo pindi tatizo linapotokea

(i*) Kuingiza data CTC2 waishio na WU/ukimwi kwenye komputa
(x) Kusafisha data husika kila marakaitika datayamradi
(xi) Kuandaa ripoti zakrla mwezi na kuwasilisha kwa msimamizi wake

wakazi
Pamoj a na maj ukumu mengine atakayopangi w a na mwaj iri.

MASHARTI YA UJUMLA KWA WAOMBAJI
Waombaji wote wawe ni raia waTaruania na wenye umri usiozidi miaka 45
Waombaji wote waambatishe nakalaya cheti cha kuzaliwa
Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo binafisi CV, nakala
za vyeti vya kidato cha nne na kidato cha sita kwa wale waloifika kiwango
hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa zakazi
husika.
Picha moja passport size iandikwe jina kwa nyuma
Hati zamatokeo ya kidato cha nne na sita (statement of Result havitakubalika)
Maombi yanaweza kuandikwa kwa lugha ya kingereza au Kiswahili na
yatumwe kwa njia ya Posta kabla ya tarehe l4/lLl20l9 kwa anwani ifuatayo.
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