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Kumb. Na.BDC/C.30/17/58 06 Mei, 2020

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Busega amepokea Kibali cha
Ajira mbadala kwa barua ya tarehe 31 Machi, 2020 yenye Kumb.Na.
FA.170/533/01/"A'/88 na barua ya tarehe 08 Aprili, 2020 yenye Kumb.Na.
FA.170/533/01/" A" /95 kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya
Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

Kwahiyo, anawatangazia Watanzania wote wenye Sifa na uwezo wa kujaza nafasi
08 za kazi kwa kada mbalimbali kama zilivyoorodheshwa hapa chini:-

1. KATIBU MAHSUSI Ill (Nafasi 02)-TGS B

SIFA ZA MWOMBAJI

* Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha IV waliohudhuria Mafunzo ya Uhazili na
kufaulu mtihani wa Hatua ya Tatu.

e Wawe wamefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno 80
kwa dakika moja.

e Wawe wamepata mafunzo vya Kompyuta kutoka chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika programu za Windows,
Microsoft Office, Internet, E-mail na Publisher.

e Awe na Technician Certificate in Secretarial Studies (NTA Level 5)

MAJUKUMU YA KAZI

» Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.

e Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza sehemu
wanapoweza kushughulikiwa.

e Kusaidia kutunza taarifa’lkumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za
vikao, safari za Mkuu wake na ratiba za kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa
katika ofisi anayofanyia kazi, na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati
unaohitajika.

o Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka au kitu chochote
kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini.



2. MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU Il (Nafasi 03) - TGS. B

SIFA ZA MWOMBAJI. -
Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha Nne au Sita mwenye Cheti cha Utunzaji wa
Kumbukumbu katika mojawapo ya fani za Afya, Masjala, Mahakama na Ardhi
ambacho ni Technician Certificate in Records Management (NTA Level 5)

MAJUKUMU YA KAZI.

Kutafuta kumbukumbu/ nyaraka/mafaili yanayohitajiwa na wasomaiji.
Kudhibitisha upokeaiji, uandikishaji wa kumbukumbu/ nyaraka.

Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katika makundi
kulingana na somo husika (classification and boxing) kwa ajili ya matumizi ya
Ofisi.

Kuweka kumbukumbu (barua, nyaraka nk.) katika mafaili.

. MTENDAJI WA KIJIJI lll (Nafasi 03)-TGS B

SIFA ZA MWOMBAJI
Kuajiriwa mwenye Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Sita (VI) aliyehitimu
mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo; Utawala,
Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi
ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo-Dodoma au Chuo
chochote kinachotambuliwa na Serikali.

MAJUKUMU YA KAZI

Kuandaa Taarifa za Utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini
na kuongeza uzalishaji mali.
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MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI WOTE.
Waombaiji wote wawe ni raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi miaka 45.
Waombaji wote waambatishe nakala ya Cheti cha Kuzaliwa
Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo binafsi (CV), nakala
za vyeti vya kidato cha nne na kidato cha sita kwa wale waliofika kiwango
hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi
husika.
Picha moja Passport Size iandikwe jina kwa nyuma.

Hati za matokeo ya kidato cha nne na sita (Statement of Results
havitakubalika)

. Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko

katika Utumishi wa Umma Wasiombe Kazi na wanapaswa kuzingatia

maelekezo vyaliyo katika Waraka Na. CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30
Novemba, 2010.

. Maombi yanaweza kuandikwa kwa lugha ya kiingereza au Kiswahili na

yatumwe kwa njia ya Posta kabla ya tarehe 20 Mei, 2020 kwa anuani
ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya
S.L.P. 157

BUSEGA.

Anderson Njiginya Kabuko,
Mkurugenzi Mtendaji,
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA.
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