JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA BUSEGA

JIMBO LA BUSEGA

Kumb. Na. BDCA.30/72/59 Tarehe 21/9/2020

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ1 ZA MUDA

Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Busega kwa kuzingatia kanuni ya 14 ya Kanuni za
Uchaguzi wa Rais na Wabunge za Mwaka 2020 na kanuni ya 12 ya Kanuni za
Uchaguzi wa Serikali za Mitaa (Uchaguzi wa Madiwani) za mwaka 2020,
anakaribisha maombi kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi

za Watendaji wa Uchaguzi Mkuu utakaofanyika tarehe 28 Oktoba, 2020 kama

ifuatavyo:-
il MSIMAMIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA (NAFASI 325).
2 MSIMAMIZI MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA

(NAFASI 650).
3.  KARANI MWONGOZAJI WAPIGA KURA (NAFASI 325).

A. SIFA ZA WAOMBAJI WA NAFASI YA MSIMAMIZI AU MSIMAMIZI
MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA

(a) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi;
(b) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa;
(c) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

(d) Awe amemaliza elimu ya kidato cha nne (4) au zaidi na anaweza
kusoma na kuandika vizuri. Pia, anayeweza kuyaelewa Maelekezo ya

Wasimamizi wa Vituo vya Kupigia Kura; na
(e) Ikiwezekana awe mkazi wa kata ambayo anaomba.

SIFA ZA WAOMBAJ1 WA NAFASI ZA KARANI MWONGOZAJI WA
WAPIGA KURA

(a) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi;
(b) Awe mkazi wa kata ambayo atafanyia kazi ya kuongoza wapiga kura;

(c) Ikiwezekana awe mpiga kura wa kituo anachofanyia kazi;
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(d) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

(¢) Awe na elimu isiyopungua kidato cha nne na anayeweza kusoma na

kuyaelewa Maelekezo kwa Makarani Waongozaji Wapiga Kura; na
(f)  Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa.
C.  MALIPO
Malipo yatakuwa kama ifuatavyo:-
i,  Msimamizi wa Kituo siku ya Uchaguzi atalipwa posho ya Tzs. 35,000 kwa siku
kwa muda wa siku mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 kwa siku moja na nauli
Tzs 20,000;
ii. Msimamizi Msaidizi wa Kituo atalipwa posho ya Tzs. 30,000 kwa siku kwa
muda wa siku mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 na nauli Tzs 20,000; na
iii. Karani Mwongozaji Wapiga Kura atalipwa posho ya Tzs 30,000 kwa siku moja
na posho ya chakula Tzs 15,000.
D. MASHARITI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE.

e Waombaji waambatishe maelezo binafsi (Detailed C.V) yenye anuani na
namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (Referees)
wawili.

e Maombi yote yaambatane na Vyeti vya taaluma, nakala za Vyeti vya Kidato
cha Nne, Kidato cha Sita au kuhitimu mafunzo kwa kuzingatia sifa kwa
mujibu wa Tangazo hili.

e Waombaji waambatishe picha mbili ‘Passport size’ za hivi karibuni.

e Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma wapitishe barua zao za
maombi ya nafasi za kazi kwa waajiri wao.

e Waombaji watakaowasilisha taarifa na sifa za kugushi watachukuliwa

hatua za kisheria.

&

e Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 27 Septemba, 2020.

Anuani ya kutuma maombi ya kazi ni:-

Msimamizi wa Uchaguzi,
Jimbo la Busega,

8 L, P157,

BUSEGA, SIMIYU.

ANDERSON N.KABUKO
MSIMAMIZI WA UCHAG!
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