JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

e S OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKAL| ZA MITAA

AU AL MASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. BDC/A.30/62/VOL.11/1174 14 Januari, 2021

Wakuu wa Idara na Vitengo wote,
Halmashauri ya Wilaya ya Busega,
S.L.P.197,.

BUSEGA.

Yah: NAMBA YA UTAMBULISHO WA MLIPA KODI (TIN NAMBA)

Husikeni na mada tajwa hapo juu.

2. Aidha wafahamisheni Watumihsi wote walioko chini yenu kuhakikisha wanakuwa

na namba ya utambulisho wa Mlipa kodi (TIN).

3. Aidha kwa Watumishi ambao mpaka sasa hawajapata Utambulisho huo wa mlipa
kodi lakini wanavyo vitambulisho vya Taifa vya NIDA wanashauriwa kujipatia namba hizo

kwa njia ya mtandao kupitia mfumo wa online TIN Registration unaopatikana kupitia

Tovuti ya mamlaka ya mapato (TRA).

4. Namba hizo ziwasilishwe kupitia Wakuu wa Vituo sio Watumishi wote waje

kuwasilisha namba hizo mmoja mmoja. Hata hivyo wafahamishwe kuwa hakuna Mtumishi

atakayekosa mshahara kwa kutokuwa na TIN namba.

5. TIN namba hizo ziwasilishwe katika Ofisi ya Utumishi na Utawala kwa Afisa

Utumishi Ramadhan Boimanda mpaka kufikia Tarehe 20/03/2021.
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Nawatakia utekelezaji mwema.

M. Z. Mbyana
Kny; Mkurugenzi Mtendaji
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Na. JINA LA MTUMISHI CHEKI NAMBA TIN
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