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Yah: TANGAZO LA KUTEULIWA KUFANYA SHUGHULI YA KUSIMAMIA
VITUQ VYA KUPIGIA KURA UCHAGUZI MKUU 2020 JIMBO LA BUSEGA

Kwa mujibu wa Kanuni ya 14 ya Kanuni za Uchaguzi wa Rais na Wabunge za mwaka
2020 na Kanuni ya 12 ya Kanuni za Uchaguzi wa Serikali za Mitaa (Uchaguzi wa
Madiwani} za mwaka 2020, Msimamizi wa Uchaguzi atateua Wasimamizi wa Vituo,
Wasimamizi Wasaididzi wa Vituo vya kupigia kura na Makarani waongozaji wapiga
kura kwa idadi itakavyoeleekzwa na Tume ili kufanikisha upigaji kura.

Kwa mamlaka niliyopewa nimewateuwa Wasimamizi wa vituo 325, Wasimamizi
wasaidizi 650 na Makarani waongozaji 325 kusimamia vituo 325 vya kupigia kura ndani
ya Jimbo la Busega. Pia nimeteua wasimamizi wa vituo wa akiba 30 na makarani
waongozaji wapiga kura wa akiba 30.

Wateule wote mnatakiwa kuhudhuria mafunzo kabla ya kuanza kazi. Mafunzo ya
Makarani waongozaji yatakuwa tarehe 24/10/2020 na mafunzo ya wasimamizi wa vituo
na wasimamizi wasaidizi wa vituo vya kupigia kura yatakuwa tarehe 25-26/10/2020.

Aidha, kwa kata za Lamadi, Mkula, Lutubiga, Kalemela, Imalamate, Ngasamo na Malili
mafunzo yatafanyika katika Ukumbi wa shule ya awali Lukungu na kwa kata za
Nyashimo, Shigala, Igalukilo, Nyaluhande, Kabita, Kiloleli, Mwamanyili na Badugu
Mafunzo yatafanyika katika ukumbi wa shule ya Sekondari Bulima.

Pamoja na Tangazo hili Majina yaliyoteuliwa yameambatishwa.
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